Khách vi 30-09-2010
Hãy viết lại những dòng suy nghĩ của mình hàng ngày, những điều hay và thú vị trong cuộc sống. Để lưu lại những khoảng khắc đáng nhớ cũng như những ấn tượng khó quên trong cuộc sống tươi đẹp này nhé các bạn

Chủ đề đầu tiên được thảo luận sôi nổi nhất Diễn đàn của năm 2009, Những nhật ký, kỉ niệm ngày đó vẫn còn lưu giữ đến hiện tại. Khi Diễn đàn đã trải qua nhiều lần thay đổi,thăng trầm. Đi đôi với Diễn đàn là nhớ đến 2 Diễn đàn Bạn của Tuổi Trẻ An Lão đã bị đóng cửa.

Hy vọng, ở tương lai, sẽ mạnh hơn nữa.
Và Red, Crymeme lại về với Diễn đàn....

Thay lời, Phiên bản dzềquêanlão tháng 09/2012-..Admin
Tên :

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Khách vi
Hôm nay là ngày làm việc và học mệt mỏi, mình phải cố gắng nhiều hơn nữa và cần biết sắp xếp thời gian hợp lí hơn. Ôi! Cơn mưa kéo dài từ hôm qua giờ làm mình thấy chán nhưng vẫn còn đẹp lắm!
on 30/9/2010, 15:48
Crymeme
Hum ney hít chán lại rùi bùn!Nản!
on 30/9/2010, 16:14

Được sửa bởi Crymeme ngày 1/10/2010, 06:35; sửa lần 1.
Crymeme
Một ngày chờ đợi vs những cảm xúc khác nheo.Zui cóa. :D Zui vì đứa bạn cóa đc một niềm zui lớn.Bùn cóa. :( Bùn vì từ giờ mình chỉ còn cóa một mình.
Ôi cái cuộc đời này.....
on 1/10/2010, 05:38
Khách vi
Cry...! Bạn vui lòng viết tiếng việt có dấu nha. Không được biến hình..
on 1/10/2010, 14:15
Khách vi
Sẽ có những giây phút thật hạnh phúc và hôm nay là một khoảng khắc như thế? Mình đã nhận được tin vui từ một người em, thật là hạnh phúc. Chúc Mụi thành công hơn nũa, vì những gì đã qua, M phải cố gắng lên
on 1/10/2010, 14:18
Crymeme
OK!Sory Ngài Red.Crymeme sẽ rút kinh nghịm.Do quen tay thui.Sory!
on 1/10/2010, 15:13
tpngaydo2008
Trước tiên, tpngaydo2008 chúc mừng Red vì đã có một ngày vui & hạnh phúc như thế .

Còn việc Red nói:

Trích dẫn :
Cry...! Bạn vui lòng viết tiếng việt có dấu nha. Không được biến hình

Red ơi , Đối với Diễn đàn ta thì cho phép thành viên dùng ngôn ngữ Chat mà ( nhưng phải phù hợp )...Tất nhiên là dùng Tiếng Việt thì Quá tốt nhưng đôi khi Ngôn ngữ Chat rất có ý nghĩa & làm tăng ngữ cảnh cho hàm ý bài viết .

Ở trường hợp bài viết trên của Crymeme thì chấp nhận ...Nên bạn không nên sửa lại nhe, nếu vậy sẽ không tôn trọng Tác giả bài viết .

Thân
on 1/10/2010, 15:43
Crymeme
Woa!tongaydo2008 tuyệt thật.Thank nhìu nha.Crymeme xém sửa lại bài vít kia rùi.HIHI.Zậy là cho phép Crymeme vít zầy chứ j?Tự nhiên Crymeme vít wen tay thế thui chứ hok phải có ý hok tôn trọng diễn đàn đâu! :011:
on 1/10/2010, 15:56
demonwis
OK...Đồng ý nhe.

Nhưng, Muốn dùng Ngôn ngữ Chat thì phải phù hợp với chủ đề, diễn đàn & ngữ cảnh , ý nghĩa bài viết nhe...Tránh đi quá xa đấy nhe , Crymeme.

Đối với Topic này thì là nhật kí riêng hàng ngày của mỗi bạn nên OK ...
on 1/10/2010, 16:04

Được sửa bởi TTALBĐOL ngày 1/10/2010, 16:09; sửa lần 2.
Crymeme
OK!Bik chứ.Nói thế thui chứ zô mấy chỗ khác thì phải khác chứ.Từ từ rùi Crymeme sẽ sửa dần.Khỏi lo!
on 1/10/2010, 16:07
Crymeme
Lại thêm một ngày chờ đợi nữa.Hok bik kết quả sẽ ra seo nhưng nếu cứ như thế này mãi chắc mình đeo tim lun.Chờ đợi nhìu sẽ thất zọng nhìu,chắc zậy qué
Ôi cái cuộc đời này.....
on 2/10/2010, 16:56
Crymeme
Ôi........
Hạnh phúc quá!!!!!!
Hum nay cóa lẽ là ngày hạnh phúc nhất trong cuộc đời mình từ trước tới giờ.Hạnh phúc quá đi!!!!!!!!1
Hok phải chờ đợi nữa,mình lại có đc một niềm zui quá xá là bự.Cúi cùng thì may mắn cũng đã mỉm cừi với mình,có lúc vs mình dường như tất cả đã hít.Zậy mà,hum nay,nó lại mang cho mình một niềm zui bất tận.
Ôi!!!!!Tôi iu tất cả mọi ngừi,tôi yêu cuộc sống này.......... :iloveyou:
on 3/10/2010, 06:35
Khách vi
Trời lại mưa, cơn mưa kéo dài của miền trung đã thành quy luật. Mình đã sống hết mình để rồi những gì mình nhậnh lấy thật thảm hại. Mình phải quyết tâm hơn, phải cố lên vì những gì mình hướng tới. Hồi hôm, Việt Nam thắng Ỉan 2 - 0. Thật là tuyệt vời. Việt Nam muôn năm
on 3/10/2010, 09:55
Crymeme
Ngủ zậy.Mọi thứ hok fai là mình nèm mơ mà là thật.Tới giờ mình vẫn còn cảm thấy zui như lúc mình nge chị gái báo tin.Hok thể tin đc.Nhìu lúc dường như mình đã mất hi zọng thịt rùi.Thế nhưng...Giờ khác trước rùi,phải cố găng mới đc.Bi giờ mình fai tập sống một cuộc sống tự lập rùi.
on 3/10/2010, 10:27
Khách vi
Xin lỗi Cry, ừ, topic này là những suy nghĩ và cảm nhận vì thể nên phải nhanh, Cry có thể viết gì tùy thích, đừng quá trớn là được :)
on 3/10/2010, 10:57
Crymeme
Một ngày bân rộn đã qua đi,niềm zui xen lẫn vs sự lo lắng.Nhưng hok sao,có cố gắng nhất định sẽ thành công!Ok?
on 4/10/2010, 16:37
Crymeme
Khởi đầu một ngày mới với nhìu nìm hi zọng mới! :Thoi:
on 5/10/2010, 02:20
Khách vi
Trời vẫn cứ mưa, mình ghét ẩm ướt. Giá mà được ở nhà thì hạnh phúc biết mấy. Đại học thật khác, thật lạ lẫm, mình phải làm quen, phải cố gắng. Và hơn hết vì mình là Red. Red ơi... Chiến thắng chính mình nào
on 5/10/2010, 13:28
tpngaydo2008
Tất cả cảm xúc, tâm trạng đều ở bên tôi cả suốt thời gian này: Vừa vui vừa buồn vừa bực vừa thương vừa yêu vừa nghĩ vừa hành động vừa ham muốn vừa ước mơ vừa giấc mộng vừa ....& tất cả
on 5/10/2010, 17:32
Crymeme
Quãng thời jan còn lại thật ít ỏi.Chỉ 2 ngày nữa thui.Cóa lẽ khi nào ta sắp phải rời xa một cái j đóa thì ta mới cảm nhận hết những hơi ấm mà nó đã mang lại cho ta trong suốt thời jan qua mà ta đã zô tâm hok hề để ý,hay bik.Ôi!!!!!!Gia đình của ta,một ngôi nhà nhỏ,nhìu tiếng cừi nhưng cũng hok ít những lúc to tiếng,la nhau,nhưng đó mới thật sự là một không khí gia đình.
Con iu ba,iu má,iu chị.!!!Xa rùi sẽ nhớ lém đóa.HUHU
on 6/10/2010, 02:59
Khách vi
Hôm nay là một ngày mệt mỏi, buồn bã và đáng để quên. Thật nhiều chuyện buồn và kinh khủng. Nhưng mọi chuyện sẽ tốt hơn. không biết bạn bè của mình sao rồi. Mình mới nhận điện thoại của Hùng và không đủ khả năng để có thể liên lạc hết các bạn. Chúc các bạn, gia đình và mọi người vui vẻ. Red nhớ và yêu mọi người lắm
on 6/10/2010, 15:02
Crymeme
Từ ngày mai sẽ hok còn đc ngồi đây onl.Sẽ hok còn đc ở nhà,sẽ hok còn đc làm nhìu thứ.Zậy là mình đã đi thật rùi.Hơn 2 tháng nay ở nhà,ăn,ngủ rùi lại onl.Giờ thì....
HUHU.
Chịu ohk nổi quá!
on 6/10/2010, 16:00
Khách vi
Chia buồn cua Cry, sắp phải xa nhà... Chúc Cry thành công trong cuộc sống
on 6/10/2010, 16:08
demonwis
Lớn rùi mà , phải biết sống tự lập chứ Crymeme

ah, zậy là buồn & tiếc thật vì Crymeme sẽ không còn ở trong Forum thường xuyên nữa rùi....

:meo:
on 6/10/2010, 16:14
Sponsored content

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next